Đặc điểm nổi bật
- Công suất mạnh mẽ: 600W
- Động cơ bằng đồng nguyên chất
- Cối xay bằng nhựa an toàn không chứa BPA
- Dao xay 4 cánh bằng thép không gỉ SUS301
- Chân đế chống trượt an toàn
890.000₫ Giá gốc là: 890.000₫.670.000₫Giá hiện tại là: 670.000₫.
√ Miễn phí vận chuyển nội thành
√ Cam kết xuất xứ & bảo hành chính hãng
√ Mọi thắc mắc vui lòng liên hệ: 0933 668 569
| Bảo hành | 12 tháng |
|---|---|
| Thương hiệu | Toshiba |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Cối xay chính | 1.5L, nhựa không chứa BPA |
| Công suất | 600W |
| Điện thế | 220 – 240V |
| Tần số | 50 – 60Hz |
| Động cơ | Đồng nguyên chất |
| Dao xay cắt | Dao 4 cánh, 2 lớp bằng thép không gỉ SUS301 |
| Điều khiển | Nút xoay |
| Tốc độ | 2 tốc độ xay, 1 chế độ nhồi |
| Kích thước (D × C × S) (mm) | 175 × 195 × 384 |
| Trọng lượng | 1.49 kg |
Hỗ trợ tư vấn & thiết kế phòng bếp trọn gói với giá cạnh tranh nhất thị trường!
Chưa có đánh giá nào.