Đặc điểm nổi bật
- Công suất mạnh mẽ: 700W
- Động cơ bằng đồng nguyên chất
- Dao xay bằng thép không gỉ SUS301
- Xay đá, làm sinh tố, nước ép, xay thịt
- Cối xay bằng nhựa an toàn không chứa BPA
1.550.000₫ Giá gốc là: 1.550.000₫.1.160.000₫Giá hiện tại là: 1.160.000₫.
√ Miễn phí vận chuyển nội thành
√ Cam kết xuất xứ & bảo hành chính hãng
√ Mọi thắc mắc vui lòng liên hệ: 0933 668 569
| Bảo hành | 12 tháng |
|---|---|
| Thương hiệu | TOSHIBA |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Màu sắc | Trắng |
| Công suất | 700W |
| Điện thế | 220 – 240V |
| Tần số | 50 – 60Hz |
| Cối xay chính | 1.5L, nhựa không chứa BPA |
| Động cơ | Đồng nguyên chất |
| Dao xay cắt | Dao 6 cánh, 3 lớp bằng thép không gỉ SUS301 |
| Điều khiển | Điện tử |
| Tốc độ / Chương trình | 3 tốc độ, 3 chương trình xay |
| Kích thước (D × C × S) (mm) | 161 × 181 × 161 |
| Trọng lượng | 3.1 kg |
Hỗ trợ tư vấn & thiết kế phòng bếp trọn gói với giá cạnh tranh nhất thị trường!
Chưa có đánh giá nào.