Đặc điểm nổi bật
- Công nghệ diệt khuẩn Ultra Pure
- Công nghệ độc quyền Magic Coil
- Công nghệ Plasma Ion kháng khuẩn
- Hybrid Inverter – Siêu tiết kiệm điện
- Chế độ Hada Care – Bảo vệ làn da
-
Luồng gió đa chiều tự động Air Flow
26.190.000₫ Giá gốc là: 26.190.000₫.19.640.000₫Giá hiện tại là: 19.640.000₫.
√ Miễn phí vận chuyển nội thành
√ Cam kết xuất xứ & bảo hành chính hãng
√ Mọi thắc mắc vui lòng liên hệ: 0933 668 569
Luồng gió đa chiều tự động Air Flow
| Bảo hành | 3 năm |
|---|---|
| Thương hiệu | TOSHIBA |
| Xuất xứ | Thái Lan |
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Kích cỡ đường ống lỏng (mm) | 6.35 |
| Kích cỡ đường ống hơi (mm) | 12.7 |
| Kích cỡ đường ống xả (mm) | 16.3 |
| Chiều dài đường ống tối đa (m) | 20 |
| Chênh lệch độ cao tối đa (m) | 12 |
| Kích thước dàn lạnh (CxRxS) | 300 x 987 x 290 mm |
| Kích thước dàn nóng (CxRxS) | 550 x 780 x 290 mm |
| Khối lượng dàn lạnh (kg) | 12 |
| Khối lượng dàn nóng (kg) | 34 |
| Độ ồn dàn lạnh | 49 / 44 / 38 / 34 / 30 / 25 dB |
| Độ ồn dàn nóng | 52 (51 / 43) dB |
| Nhiệt độ hoạt động | -10 ~ 46°C |
Hỗ trợ tư vấn & thiết kế phòng bếp trọn gói với giá cạnh tranh nhất thị trường!
Chưa có đánh giá nào.