Đặc điểm nổi bật
- Công nghệ độc quyền Magic Coil
- Công nghệ tinh lọc không khí Ultra Fresh
- Bộ điều khiển Hybrid Inverter
- Làm lạnh nhanh Hi Power
- Chức năng tự làm sạch
10.990.000₫ Giá gốc là: 10.990.000₫.8.240.000₫Giá hiện tại là: 8.240.000₫.
√ Miễn phí vận chuyển nội thành
√ Cam kết xuất xứ & bảo hành chính hãng
√ Mọi thắc mắc vui lòng liên hệ: 0933 668 569
| Bảo hành | 3 năm |
|---|---|
| Thương hiệu | TOSHIBA |
| Xuất xứ | Thái Lan |
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Kích cỡ đường ống lỏng (mm) | 6.35 |
| Kích cỡ đường ống hơi (mm) | 9.52 |
| Kích cỡ đường ống xả (mm) | 16.3 |
| Chiều dài đường ống tối đa (m) | 15 |
| Chênh lệch độ cao tối đa (m) | 12 |
| Kích thước dàn lạnh (CxRxS) | 288 × 770 × 225 mm |
| Kích thước dàn nóng (CxRxS) | 530 × 660 × 240 mm |
| Khối lượng dàn lạnh (kg) | 9 |
| Khối lượng dàn nóng (kg) | 21 |
| Độ ồn dàn lạnh | 24 – 43 |
| Độ ồn dàn nóng | 48 |
| Nhiệt độ hoạt động | -10 ~ 46°C |
Hỗ trợ tư vấn & thiết kế phòng bếp trọn gói với giá cạnh tranh nhất thị trường!
Chưa có đánh giá nào.