Đặc điểm nổi bật
- Công suất: 18.000 (3.900 – 21.100) Btu/h
- Công nghệ độc quyền Magic Coil
- Công nghệ lọc không khí Plasma Ion
- Công nghệ Hybrid Inverter
- Tinh lọc không khí IAQ Pro
23.000.000₫ Giá gốc là: 23.000.000₫.17.250.000₫Giá hiện tại là: 17.250.000₫.
√ Miễn phí vận chuyển nội thành
√ Cam kết xuất xứ & bảo hành chính hãng
√ Mọi thắc mắc vui lòng liên hệ: 0933 668 569
| Bảo hành | 3 năm |
|---|---|
| Thương hiệu | TOSHIBA |
| Xuất xứ | Thái Lan |
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Kích cỡ đường ống lỏng (mm) | 6.35 |
| Kích cỡ đường ống hơi (mm) | 12.7 |
| Kích cỡ đường ống xả (mm) | 16.3 |
| Chiều dài đường ống tối đa (m) | 15 |
| Chênh lệch độ cao tối đa (m) | 12 |
| Kích thước dàn lạnh (CxRxS) | 320 × 1050 × 265 mm |
| Khối lượng dàn lạnh (kg) | 15 |
| Lưu lượng gió | 948 |
| Độ ồn dàn lạnh | 45 / 41 / 38 / 35 / 32 |
| Kích thước dàn nóng (CxRxS) | 550 × 780 × 290 mm |
| Khối lượng dàn nóng (kg) | 34 |
| Độ ồn dàn nóng | 49 |
| Nhiệt độ hoạt động | -10 ~ 46°C |
Hỗ trợ tư vấn & thiết kế phòng bếp trọn gói với giá cạnh tranh nhất thị trường!
Chưa có đánh giá nào.