Đặc điểm nổi bật
- Nhiệt 3D với thiết kế 3 mâm nhiệt
- Hẹn giờ nấu trong 24 giờ
- Lòng nồi siêu dày 4mm với 8 lớp
- Vệ sinh dễ dàng với nắp tháo rời
2.590.000₫ Giá gốc là: 2.590.000₫.1.940.000₫Giá hiện tại là: 1.940.000₫.
√ Miễn phí vận chuyển nội thành
√ Cam kết xuất xứ & bảo hành chính hãng
√ Mọi thắc mắc vui lòng liên hệ: 0933 668 569
| Bảo hành | 12 tháng |
|---|---|
| Thương hiệu | TOSHIBA |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Màu sắc | Bạc |
| Dung tích | 1.8 lít |
| Nguồn điện cung cấp | 220V / 50–60Hz |
| Kích thước (RxSxC) | 393 × 287 × 282 mm |
| Khối lượng | 4.4 kg |
Hỗ trợ tư vấn & thiết kế phòng bếp trọn gói với giá cạnh tranh nhất thị trường!
Chưa có đánh giá nào.