Đặc điểm nổi bật
- Khối lượng giặt: 9,5 kg
- Thiết kế cửa trước sang trọng, hiện đại
- The Great Waves: tích hợp 3 công nghệ
- Flush Waves: sức mạnh siêu sóng
- Real Inverter: tiết kiệm điện và bền bỉ
11.890.000₫ Giá gốc là: 11.890.000₫.8.920.000₫Giá hiện tại là: 8.920.000₫.
√ Miễn phí vận chuyển nội thành
√ Cam kết xuất xứ & bảo hành chính hãng
√ Mọi thắc mắc vui lòng liên hệ: 0933 668 569
| Bảo hành | 2 năm |
|---|---|
| Thương hiệu | TOSHIBA |
| Xuất xứ | Thái Lan |
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Nguồn điện | 220–240V / 50Hz |
| Kích thước (RxSxC) | 595 x 615 x 850 mm |
| Khối lượng tịnh | 68 kg |
| Màu sắc | MG |
Hỗ trợ tư vấn & thiết kế phòng bếp trọn gói với giá cạnh tranh nhất thị trường!
Chưa có đánh giá nào.