Đặc điểm nổi bật
- Khối lượng giặt: 8kg
- Cửa kính cường lực, đóng chậm
- Hẹn giờ giặt. Tự khởi động lại khi có điện
- Lồng giặt ngôi sao pha lê bằng thép không gỉ
-
Hỗ trợ giặt nhanh, vệ sinh lồng giặt
5.740.000₫ Giá gốc là: 5.740.000₫.4.310.000₫Giá hiện tại là: 4.310.000₫.
√ Miễn phí vận chuyển nội thành
√ Cam kết xuất xứ & bảo hành chính hãng
√ Mọi thắc mắc vui lòng liên hệ: 0933 668 569
Hỗ trợ giặt nhanh, vệ sinh lồng giặt
| Bảo hành | 3 năm |
|---|---|
| Thương hiệu | Toshiba |
| Xuất xứ | Thái Lan |
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Khối lượng giặt | 8 kg |
| Khối lượng tịnh | 33 kg |
| Tốc độ vắt | 700 vòng/phút |
| Nguồn điện | 220–240V / 50Hz |
| Hiệu suất năng lượng | 4.15 |
| Kích thước (R × S × C) | 515 × 525 × 930 mm |
| Kích thước đóng thùng (R × S × C) | 575 × 585 × 1000 mm |
| Công suất tiêu thụ giặt | 4004 W |
Hỗ trợ tư vấn & thiết kế phòng bếp trọn gói với giá cạnh tranh nhất thị trường!
Chưa có đánh giá nào.