Đặc điểm nổi bật
- Thiết kế sang trọng với vỏ máy kim loại
- Nắp kính cường lực bo tròn, hỗ trợ đóng chậm an toàn
- Công nghệ Greatwaves giặt siêu sạch
- Chế độ I-CLEAN tự động vệ sinh lồng giặt
- Chế độ Fuzzy logic tự động cân chỉnh lượng nước
6.990.000₫ Giá gốc là: 6.990.000₫.5.240.000₫Giá hiện tại là: 5.240.000₫.
√ Miễn phí vận chuyển nội thành
√ Cam kết xuất xứ & bảo hành chính hãng
√ Mọi thắc mắc vui lòng liên hệ: 0933 668 569
| Bảo hành | 3 năm |
|---|---|
| Thương hiệu | Toshiba |
| Xuất xứ | Thái Lan |
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Khối lượng giặt | 10 kg |
| Khối lượng tịnh | 41 kg |
| Tốc độ giặt | 700 vòng/phút |
| Nguồn điện | 220–240V / 50Hz |
| Hiệu suất năng lượng | 5.12 Wh/kg |
| Kích thước (RxSxC) | 550 × 565 × 960 mm |
| Kích thước đóng gói | 621 × 630 × 1020 mm |
Hỗ trợ tư vấn & thiết kế phòng bếp trọn gói với giá cạnh tranh nhất thị trường!
Chưa có đánh giá nào.