Đặc điểm nổi bật
- Khối lượng giặt: 15kg
- Công nghệ UFB: siêu bọt khí Nano
- Thanh lăn kép giúp giảm xoắn rối
- Nắp kính chịu lực sang trọng
- Động cơ truyền động trực tiếp (S-DD Inverter)
14.990.000₫ Giá gốc là: 14.990.000₫.11.240.000₫Giá hiện tại là: 11.240.000₫.
√ Miễn phí vận chuyển nội thành
√ Cam kết xuất xứ & bảo hành chính hãng
√ Mọi thắc mắc vui lòng liên hệ: 0933 668 569
| Bảo hành | 2 năm |
|---|---|
| Thương hiệu | TOSHIBA |
| Xuất xứ | Thái Lan |
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Khối lượng giặt | 15 kg |
| Khối lượng tịnh | 53 kg |
| Nguồn điện | 220V – 50Hz |
| Kích thước (RxSxC) | 685 x 710 x 1061 mm |
| Màu sắc | Đen sáng |
Hỗ trợ tư vấn & thiết kế phòng bếp trọn gói với giá cạnh tranh nhất thị trường!
Chưa có đánh giá nào.