Đặc điểm nổi bật
- Thiết kế sang trọng với vỏ máy kim loại
- Công nghệ Greatwaves giặt siêu sạch
- Công nghệ Origin Inverter tiết kiệm điện
- Chế độ I-CLEAN tự động vệ sinh lồng giặt
-
Chế độ Fuzzy logic tự động cân chỉnh lượng nước
7.990.000₫ Giá gốc là: 7.990.000₫.5.990.000₫Giá hiện tại là: 5.990.000₫.
√ Miễn phí vận chuyển nội thành
√ Cam kết xuất xứ & bảo hành chính hãng
√ Mọi thắc mắc vui lòng liên hệ: 0933 668 569
Chế độ Fuzzy logic tự động cân chỉnh lượng nước
| Bảo hành | 3 năm |
|---|---|
| Thương hiệu | Toshiba |
| Xuất xứ | Thái Lan |
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Khối lượng giặt | 10 kg |
| Khối lượng tịnh | 37 kg |
| Tốc độ giặt | 700 vòng/phút |
| Nguồn điện | 220V – 50Hz |
| Hiệu suất năng lượng | 2.46 Wh/kg |
| Công suất tiêu thụ giặt | 450 W |
| Kích thước sản phẩm | 550 × 565 × 960 mm |
| Kích thước đóng gói | 621 × 630 × 1020 mm |
Hỗ trợ tư vấn & thiết kế phòng bếp trọn gói với giá cạnh tranh nhất thị trường!
Chưa có đánh giá nào.